เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: Ncafe ตอน Remote แล้วจอมืดเลย  (อ่าน 3828 ครั้ง)

ออฟไลน์ previewIT

• สอบภาคทฤษฎี
  • *
Ncafe ตอน Remote แล้วจอมืดเลย
« เมื่อ: มีนาคม 09, 2011, 04:19:32 am »
ช่วยด้วยครับ โปรแกรม Ncafe ตอน Remote แล้วจอมืดเลย  :016:
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ เอกพจน์

• the pepople
  • ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
  • คนบ้านนอก
    • www.disklessthai.co.cc
Re: Ncafe ตอน Remote แล้วจอมืดเลย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2011, 12:29:03 pm »
ผมเคยใช้ มา ได้สักพัก แล้วไม่มีปัญหาอะไรนะครับ แต่บางทีก็ไม่ มา  ต้อง ปิด หน้า รีโมตออกแล้ว ค่อย เปิดใหม่ถึงจะได้
ลองเปลี่ยนมาใช้โปรแกรม ฟรี เช่น handy cafe ดูสิครั บ ลงทะเบียนใช้ฟรี 
ผมก็เปลี่ยนมาใช้ตัวนี้ อยู่ ตอนนี้ ได้ยิ่นข่าวแว่วๆว่า ncafe จ้างหมานำจับแล้วนะครับ โซนละ 2 แสนว่างั้นนะ
ทำวันนี้ให้ดีกว่าเมื่อวาน