บทความอัพเดทในเว็บ ขออนุญาตอัพเดทช่องทาง https://fb.com/siamcafefan

ผู้เขียน หัวข้อ: [PC] Living World Racing [Mediafire][Full][Racing] เด็กๆชอบ ^^  (อ่าน 2632 ครั้ง)

ออฟไลน์ unno

• มหาลัยรัฐบาล
[PC] Living World Racing [Mediafire][Full][Racing] เด็กๆชอบ ^^
« เมื่อ: มีนาคม 25, 2011, 03:04:31 am »

เกมส์นี้เป็นเกมส์แข่งรถง่ายๆนะครับ
ถ้าใครเคยเล่น Chocobo น่าจะพอเดาออก อารมณ์จะประมาณนั้นแหละครับ ซิ่ง - เก็บของ - ยิง
กราฟฟิกสดใสสวยงาม พร้อมกับตัวเอกที่เป็นหนู หลากพันธุ์ หลากสี
เหมาะไว้เล่นแก้เครียดเช่น กำลังเครียจๆมาจาก FPS หลอน เล่นเกมส์นี้ผมว่าหายแน่นอน

วิดีโอความสนุก
Living world racing [gone wild] part 2

Minimum System Requirements
-----------------------------------------
Processor: Pentium 3 @ 500 MHz
Ram: 256 MB
Video Memory: DirectX 9.0 Compatible
Sound Card: DirectX Compatible
DirectX: 9.0

วิธีการติดตั้งเกมส์
1.ดับเบิลคลิกที่ไฟล์ Living World Racing By Spyman.part1.exe
2.จะได้แฟ้ม Jelita_LWR
3.เปิดเข้าไปด้านในจะเจอไฟล์ Setup_Living_World_Racing.exe
4.กดติดตั้งตามปกติครับ
5.พอลงเสร็จก็เล่นได้เลยครับ

>>> DOWNLOAD <<<
Part 01 Part 02 Part 03 Part 04

ช่วยโพสขอบคุณเพื่อเป็นกำลังใจในครั้งต่อๆไปด้วยนะครับ

ขอบคุณ Spyman,loadgames.fix.gs ,blog-center