เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: [PC] Post Apocalyptic Mayhem รถแข่งสุดโหดชนไม่เลือกหน้า [FULL/Mediafire]  (อ่าน 5407 ครั้ง)

ออฟไลน์ unno

• มหาลัยรัฐบาล

เกมส์แข่งรถที่เน้นเรื่องการ จัดการรถฝ่ายตรงข้ามและการนับแต้ม kill ด้วย
รถแต่ละคันก็จะมีความสามารถเฉพาะตัวด้วย ภายกราฟฟิกในเกมส์สวยแบบไม่กินสเปคเลย
ใครชอบความเร็วแล้วความรุนแรง ห้ามพลาดเลยครับ

Minimum System Requirements
-----------------------------------------------------------
CPU: Intel P4 3.0GHz or similar AMD
RAM: 1GB RAM
VGA: nVidia GeForce 6800 Ultra, ATi Radeon X1800 XT or better
DX: DirectX® 9.0c, June 2010 update
HDD: 1GB available space
Sound: DirectX 9.0c support

วิธีการติดตั้งเกมส์
1.แตกไฟล์ด้วย Winrar
2.จะได้แฟ้ม Post Apocalypsetic Mayhem [Spyman] ด้านในมีไฟล์ ISO อยู่ครับ
3.เม้าท์อิมเมจเริ่มเพื่อติดตั้งครับ
4.ติดตั้งเสร็จแล้วเข้าไปด้านในไฟล์ ISO >> เปิดแฟ้ม Crack >> ก๊อปปี้แครกไปลงในตัวเกมส์ครับ
5.ลุยได้เลย

>>> DOWNLOAD <<<
Part 01 Part 02 Part 03

ช่วยโพสขอบคุณเพื่อเป็นกำลังใจในครั้งต่อๆไปด้วยนะครับ

ขอบคุณ Spyman,loadgames.fix.gs ,blog-center

ออฟไลน์ neungloso

• สอบภาคทฤษฎี
  • *
Re: [PC] Post Apocalyptic Mayhem รถแข่งสุดโหดชนไม่เลือกหน้า [FULL/Mediafire]
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 30, 2011, 03:29:10 am »
ผมว่าคุณต้องทำแบบ ไม่ขอบคุณ link ไม่ขึ้นนะครับ :001: จะได้รู้ว่ามีคนชอบมากน้อยแค่ไหน แต่ยังไงก็ขอบคุณครับ :012:
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ phentor

• นักเรียนมัธยม
Re: [PC] Post Apocalyptic Mayhem รถแข่งสุดโหดชนไม่เลือกหน้า [FULL/Mediafire]
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 28, 2011, 07:02:44 pm »
THK KUB
Signature cleanned by Admin