บทความอัพเดทในเว็บ ขออนุญาตอัพเดทช่องทาง https://fb.com/siamcafefan

ผู้เขียน หัวข้อ: [PC] Sonic Riders เม่นสีฟ้ากลับมาทวงบัลลังก์แห่งความเร็ว [FULL/RACING/Mediafire]  (อ่าน 3331 ครั้ง)

ออฟไลน์ unno

• มหาลัยรัฐบาล

Sonic เจ้าเม่นสีฟ้ากลับมาอีกครั้ง พร้อมเพื่อนๆเจ้าลมกรดทั้งหลายมาขับเคี่ยวกัน
ในการแข่งขันประลองความเร็วในครั้งนี้!! เกมส์แนว Arcade ในรูปแบบการประลองความเร็ว
ที่มีเจ้าตัว Sonic เป็นตัวชูโรง เกมส์นี้ไม่ได้ให้เราวิ่งแข่งกันแบบธรรมดาๆ
ในการแข่งขันครั้งนี้จะใช้บอร์ด พลังเจ็ทความเร็วสูงเป็นหลัก และยังได้วาดรวดลาย
ออกท่าทางต่างๆ ตอนกระโดดได้อีกด้วย ส่วนเส้นทางการแข่งขันนั้น มีลูกเล่นมากมาย
ให้ได้ตื่นเต้น และสนุกไม่จำเจ ตัวละครแต่ละตัวก็จะมีความสามารถแตกต่างกันไป

Recommended System Requirements
----------------------------------------------------
- 1.4GHz Pentium 4
- 256 MB RAM
- 64MB VRAM DirectX 3D Compatible Video Card
- 3GB Hard Disk Space
- DirectX 9.0C
- DirectX Sound Card

วิธีการติดตั้งเกมส์
1.แตกไฟล์ด้วย Winrar
2.จะได้แฟ้ม Sonic Riders [Spyman].iso มานะครับ
3.เม้าท์อิมเมจไฟล์ iso เพื่อเริ่มการติดตั้งครับ
4.ติดตั้งตามปกติและรอจนเสร็จ
5.ก๊อปปี้แครกได้จากแฟ้ม Crack อยู่ด้านในไฟล์ iso ครับ
6.เข้าเกมส์ได้เลยครับ

>>> DOWNLOAD <<<
Part 01 Part 02 Part 03 Part 04 Part 05
Part 06 Part 07 Part 08 Part 09 Part 10

ช่วยโพสขอบคุณเพื่อเป็นกำลังใจในครั้งต่อๆไปด้วยนะครับ

ขอบคุณ Spyman,loadgames.fix.gs ,blog-center