เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนหาคนแนะนำโปรแกรม squidnt หน่อยครับ  (อ่าน 3665 ครั้ง)

ออฟไลน์ nitikorn

• สอบภาคทฤษฎี
  • *
รบกวนขอ อีเมล์ด้วยนะครับ

คำถาม
สามารถเก็บแพทเกมส์ได้หรือไม่  >>>    ได้     ใช่มั้ยครับ
เวลาเครื่องแม่รีสตาส  ต้องกับมาตั้งค่าใหม่หรือไม่ครับ
เนื้อที่ใน HDD เครื่อง Squid ต้องมีเนื้อที่เยอะมั้ยครับ

ขอบคุณครับ  
ช่วยแนะนำด้วยนะครับ
[email protected]

และรบกวน ขอไฟล์ ที่จำเป็นในการติดตั้ง SquidNt ด้วยนะครับ  เพราะบางลิงค์ที่ผมหามันเสียครับ
Signature cleanned by Admin

2009

• บุคคลทั่วไป
Re: รบกวนหาคนแนะนำโปรแกรม squidnt หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 29, 2011, 10:38:45 am »
ตามลายเส้นเลย ทำเท่าที่ทำได้ ไม่ได้เทพเท่าไรนะครับ