เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้โปรแกรมอะไร ตอบกระทู้มา จะหาไฟล์ bit จากเว็บดังๆคนปล่อยเยอะๆ  (อ่าน 8102 ครั้ง)

ออฟไลน์ notzayoyo

• สอบภาคทฤษฎี
  • *
ขอมาได้เลยนะครับ Bit ที่เอามาเป็นบิทเว็บดังจากต่างประเทศ
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ ImPaija

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
  • อิอิ
อยากได้โปรแกรม  กู้ไฟล์ที่  Format  พร้อม  คีย์อ่ะ

ออฟไลน์ somanmak

• มือใหม่
  • *
พี่ค่ะหนูขอโปรแกรม แก้ล็อคฮาร์ดดิสก์ หน่อยค่ะ เห็นว่าชื่อโปรแกรม a-ff repire statio พร้อม Licsense key หน่อยค่ะ หนูหามาเป็นเดือนแล้วค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ หรือว่าถ้ามีโปรแกรมเกี่ยวกับแก้ปลดล็อค HDD ช่วยแนะนำให้ทีนะค่ะ ขอบคุณค่ะ