เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: มือใหม่ เพิงหัดลง cc เสร็จ  (อ่าน 2457 ครั้ง)

ออฟไลน์ nosepam2010

• มือใหม่
  • *
มือใหม่ เพิงหัดลง cc เสร็จ
« เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2011, 08:42:42 am »
อยากถามผู้รู้ทุกท่านว่า ทำไมเกมส์ racity ยังวิ่งเส้นเน็ตอยู่คะ  บางทีก้อวิ่งมันที้ง 2 เส้นเลย
แล้วเราจะรู้ได้ไงว่า sqiud หรือ forx เก็บแพทเกมไหนบ้างค่ะ
แล้วอีกอยาง เวลาเราลงเกมส์ใหม่เราต้องเพิ่มใน firewall ด้วยหรือไม่
และเพ่มอย่างไรคะ
ถามมากไปหน่อย ไม่เข้าใจหลายจุดน่ะค่ะ
ช่วยสงเคราะห์มือใหม่ด้วยนะคะ
    ขอบคุณมาก ๆๆๆๆๆๆ จากใจ