เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: [PC]Trine 2 COMPLETE Pack ไฟล์เดียวโหลดแรง  (อ่าน 2028 ครั้ง)

ออฟไลน์ picop

• นักเรียนมัธยม
[PC]Trine 2 COMPLETE Pack ไฟล์เดียวโหลดแรง
« เมื่อ: ธันวาคม 18, 2011, 02:31:54 pm »
[PC]Trine 2 COMPLETE Pack ไฟล์เดียวโหลดแรง

นี้ตัวเกมส์ครับ ไฟล์เดียวโหลดแรง 
[hide]Download จัดไป[/hide]

*ใครโหลดไม่ได้
1 ให้ รี ip นะครับ ทำให้ ip เปลี่ยน ครับ เปลี่ยนก็สามารถโหลดไฟล์ ได้แล้วครับ ปิดเน็ทแล้วเปิดใหม่นั้นละครับ
2  หรือไม่ก็ทำตามวิธีด้านล่าง

แก้ปัญหา You have exceeded the daily stream limit
แนะนำใช้IDM โหลดนะครับ

ออฟไลน์ sailormoon

• มือใหม่
  • *
Re: [PC]Trine 2 COMPLETE Pack ไฟล์เดียวโหลดแรง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 20, 2012, 09:50:11 am »
ขอบคุณค่าาาาาาาาาาา  :031: