เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำเน็ต 2 สาย ครับ 3 bb  (อ่าน 2503 ครั้ง)

ออฟไลน์ unlogotob14

• มือใหม่
  • *
ทำเน็ต 2 สาย ครับ 3 bb
« เมื่อ: มกราคม 20, 2012, 02:58:09 pm »
ใช้ 3 bb ทั้ง 2 สายครับ  HUB  1  ตัว ทำให้อยู่ในวง  LAN เดียวกัน มีวิธีมั้ย  ที่ไม่ต้องลง ลีนุก   ไม่ต้องซืื้อ โหลด บาลานซ์     ไม่ต้องแยกเน็ตแยกเกมส์ก็ได้ ขอให้วิ่งช่วยกันก็พอ   พอดีงบน้อยครับ  หาทางออกช่วยผมหน่ออย  ผมมือใหม่จริงๆ :002:

ปล. ผมโทรไปถาม 3 bb เค้าว่า ใช้ 2 สายใน HUB  ตัวเดียวไม่ได้ สัญญานของ 3 bb  จะ block เอง อัตโนมัติ