บทความอัพเดทในเว็บ ขออนุญาตอัพเดทช่องทาง https://fb.com/siamcafefan

ผู้เขียน หัวข้อ: ComboFix ยาถ่ายพยาธิ หนอนไวรัส สปายแวร์ โทรจัน เห้ยมันครบอ่ะ ตัวใหม่*  (อ่าน 1425 ครั้ง)

playnewstop

• บุคคลทั่วไป
ComboFix  ยาถ่ายพยาธิ หนอนไวรัส สปายแวร์ โทรจัน เห้ยมันครบอ่ะ ตัวใหม่*

เรา มาถ่าย พยาธิ ไวรัส สปายแวร์ โทรจัน มัลแวร์ โปรแกรมเลว ชั่ว สถุน จัญไร อัปรีย์ ที่มาสอดแนม มาฝังตัวอยู่ในลำไส้ ใน ฮาร์ดดิสก์ ในระบบปฏิบัติการ Windows สุดที่รักของเรา

โปแกรมนี้จะ รันบน DOS ถือว่ามีความชัวร์มากครับ

Combofix  ถ่ายพยาธิ หนอนไวรัส ตัวถ่วงความเจริญของคอมพิวเตอร์สุดรักสุดหวงของเราให้มันออกไป เช่น

startdrv.exe  หมอนี้ก็ไม่เหลิอซากหากไช้ ComboFIx

Svchost.exe หมอนี่ก็เช่นกันโดนเตะออกไป

Explorer.EXE ที่เปนตัวปลอมเมือเข้าวินโด ที่เดสทอป ไม่มี ไอคอน ทูลบาร์เลย  มันก็จะเด้งออกไปงับ

nvsvc32.exe ไอ้นี่ตัวยงครับ ใครใช้ การ์ดจอ NVIDA ต้องโหลดไป ตบ มันเลยครับมันก่อกวนใดรเวอของคุนอยู่ 

spoolsv.exe ไอหมอนี่ซัด CPU Process ของเราไปเกิน100 เอามันไว้ไม่ได้จัดการมันเลยคับ

Program FilesHPDigital Imagingbinhpqtra08.exe ไอ้หมอนี่แอบอ้างว่าเป็นไดรเวอร์มาจาก บริษัท ฮิวเล็ต แต่มันไม่ไช่ครับ มันปลอมตัวมาครับไอหมอนี่ สปาย ครับ มันแอบมาอยู่ใน โปรเซส ของเรา ทำคอมเราช้าไปเยอะเลยครับ   ต้องเฉดหัวมันออกไปซะ

wscntfy.exe  ไอหมอนี่ตัวฉกาดครับ ไม่ควรไห้มันอยู่ ถ้ามีตัวนี้นะครับ สังเกตุดูครับเวลาเราเปิด โปรแกรม Internet ลองไปดูในโปรเซสครับ ที่แรกมี IEXPLORER.EXE แค่อันเดว อีกสักพักมันจะมาอีกตัวครับ โอโหมันทำไห้คอมช้าอีกด้วยนะครับ ไอนี่ เอามันออกไป

Opera.exe ไอ้หมอนี่กวนตีนครับ สวนหน้ากากเข้ามาอยู่ในคอมของเราครับ  ไอนี่ทำไห้วินโดว ของเรา ขาดหน่วยความจำหลักครับ ส้นตีนชัดๆ

HijackThis.exe ไอ้หมอนี่ครับมันลด ระบบความปลอดปลอดภัยกะคอมของเรา ไปเยอะเลยครับ สมควร ตายๆๆๆๆ 

และ อื่นๆๆอีกเพียบครับ
==============================================================

วิธีใช้ครับ

ดับเบิ้ลคลิก โปรแกรมก็ทำงานแล้ว

เปิดโปรแกรมเลยครับ แล้วComboFix จะแสกนไห้เองอัตโนมัติครับ

แต่แนะนำไห้ไปทำที่ SafeMode ครับ ก่อนที่จะแสกน ไห้ท่าน ปิด System Restore ทุกไดรฟ์เลยครับ

แล้วก็กดสแกน เลยครับ จากนั้น ยา ComboFix จะออกฤทธิ์ถ่ายไอ้พวก ไวรัส สปายแว โทรจัน ทั้งหลายอกไปครับ ดังรูป

จากนั้น คอมคุณจะรีสตาร์ทเอง

แล้ว ให้เข้าวินโดว์ โนมอล เลยครับ จากนั้น ComboFix  จะขึ้นมาอีก ทำ Log Report

กรุณา อย่าเปิดโปรแกรมไดก็ตามครับในขณะที่ ComboFix ทำงานอยู่

รอไปๆๆๆๆ ComboFix  ก็จะถ่าย พยาธิออกไป  และ ComboFix  จะรายงานด้วยว่าถ่ายพยาธิตัวใดออกไปบ้างครับ

หมายเหตุ: เหตุที่ไห้เลือกรันใน SafeMode เพราะใน SafeMode จะหยุด Process ที่ไม่เกี่ยวกะวินโดออกไปหมดเลยครับทำไห้ พวกพยาธิ ทั้งหลาย ทำงานไม่ได้ในขณะนั้นครับ

เอาหละครับโหลดไปไช้เลยครับผมไช้ดูแล้ว คอมโล่งเลยครับใวขึ้นกว่าเดิมเยอะ ComboFix แน่นอนครับ พยาธิตายห่าหมด

ตัว นี้ไม่มี Crack ครับไช้ได้เลยครับ ไม่เป็น Demo ไม่จำกัดเวลาครับ โหลดไป ไห้คอมพิวเตอร์คุณกิน เพื่อถ่ายพยาธิเลยครับ อิอิ
+3% Recovery record
By Username, WyVernOrm

Downlaod FilesIn - ComboFix