เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนช่วยเราด้วย เราลง handycafe แล้ว รีมูมออกแล้วลงใหม่ไม่ได้  (อ่าน 2517 ครั้ง)

ออฟไลน์ dopasy007

• มือใหม่
  • *
เครื่องเซิลฟ์เวอร์ ลงใหม่แล้ว พอเข้า user กะ รหัส มันขึ้นว่า
Network intialization failed.
Drive not ready File:C\BDENET\PDOXUSRS
Directory :C\BDENET\.NET
ลบออกลงใหม่ หรือใช้โปรแกรมตัวอื่น มันก็ขึ้นเหมือนกัน
 :028:
 :033:
ใครรู้วิธีแก้ช่วยเราด้วย
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ Kimpossible

• นักเรียนประถม
อืม งงๆ ผมก้อใช้ครับแฮนดี้คาเฟ่แก้ไขได้หมดนะทุกอาการแต่อ่านของคุณแล้วยัง งงๆ [email protected]

ออฟไลน์ Ryonka

• [img]http://www.uppicweb.com/x/i/iq/wpidgg_nyan_koi__09_37fac9c0_9.jpg[/img]
  • ปี 1 เทอม 2
  • ข้าคือประธานชมรมโลลิค่อน แห่งบอร์ดฮารุฮิไทยแฟนคลับ
    • Haruhi Thai Fanclub
หาวิธีแก้ได้หรือยังอ่าขอรับ ถ้าแก้ได้ผมขอคำแนะนำด้วยนะขอรับ ผมก็เป็นเหมือนกัน