เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: เน็ตติดๆดับๆ เกิดจากสาเหตุอะไรครับ  (อ่าน 2270 ครั้ง)

ออฟไลน์ chao_67

• นักเรียนประถม
เน็ตติดๆดับๆ เกิดจากสาเหตุอะไรครับ
« เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2012, 08:36:56 am »
คือเป็นแลนออนบอร์ดนะครับ เวลาเปิดเครื่องมาจะเล่นเน็ตได้สักประมาณไม่เกิน 5 นาที

หลังจากนั้นก้อจะหลุด และเล่นได้บ้างไม่ไดบ้าง(ส่วนใหญ่เล่นไม่ได้ เพราะเน็ตจะช้ามาก)

เอาการดแลนมาใส่ ก้อแบบเดียวกัน คือเล่นได้บ้างเล่นไม่ได้บ้าง เซ็งมากมายครับ

ไม่รู้จะทำไงแล้ว
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ chao_67

• นักเรียนประถม
Re: เน็ตติดๆดับๆ เกิดจากสาเหตุอะไรครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2012, 08:40:35 am »
ขอบคุณครับสำหรับคำตอบ
Signature cleanned by Admin