เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: โปรแกรมแปลงไฟล์หนัง Blu-ray (.mkv) ให้เป็น DVD ใช้ง่ายมาก ๆ ขอบอก  (อ่าน 1208 ครั้ง)

ออฟไลน์ unno

• มหาลัยรัฐบาล

โปรแกรมนี้ผมเชื่อว่าหลาย ๆ คนต้องการเป็นอย่างมากครับ สำหรับผู้ที่ชื่นชอบภาพยนต์ Blu-ray หรือ HD เลยเอามาฝากกัน หากซ้ำกับบุคคลใดก็ขออภัยด้วยนะครับ ซึ่งสามารถแปลงไฟล์หนัง ที่เป็นนามสกุล .mkv ให้กลายเป็นไฟล์หนัง DVD ไว้ใช้เปิดในเครื่องเล่นครับ... ใช้ง่ายมากครับ ต้องลอง ขนาดไฟล์ 19.70 mb

DOWNLOAD FREE - 100% Click !! 

Credit: aofta_tr