เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอโปรแกรม Handy cafe เวอร์ไหนก็ได้ครับ ที่ใช้ได้จริงๆๆ  (อ่าน 3192 ครั้ง)

ออฟไลน์ narongrit999

• สอบภาคทฤษฎี
  • *
ขอโปรแกรม Handy cafe เวอร์ไหนก็ได้ครับ ที่ใช้ได้จริงๆๆ ที่คุมได้ 20 เครื่อง เพราะโหลดมาจนอ่อนใจ ใช้ไม่ได้สักตัวครับ.. ขอวอนผู้ใจบุญ ช่วยเหลือด้วยครับ ..หรือเป็นโปรแกรม จับเวลาธรรมดาก็ได้ครับ..ที่สามารถ คุมร้านเกมส์ได้ครับ..ขอบคุณอีกครั้งน่ะครับ  :028: