บทความอัพเดทในเว็บ ขออนุญาตอัพเดทช่องทาง https://fb.com/siamcafefan

ผู้เขียน หัวข้อ: E-Books ประถม ม.ต้น ม.ปลาย มหาลัย จากติวเตอร์ชื่อดัง  (อ่าน 1560 ครั้ง)

playnewstop

• บุคคลทั่วไป
E-Books ประถม ม.ต้น ม.ปลาย มหาลัย จากติวเตอร์ชื่อดัง

• By WyVernOrm
• By AngryNod.Com

Downlaod One2Up
E-Books ประถม ม.ต้น ม.ปลาย มหาลัย จากติวเตอร์ชื่อดัง

ปล.โปรดเรียงไฟล์ตามที่ผมอัพนะครับ
ปล.ไฟล์นี้มีอายุ 150 วันหลังจากการดาวน์โหลดครั้งสุดท้าย :)
ปล.เอาไปแจกที่อื่นให้เครดิตคนอัพด้วยนะคร๊าบ ไม่ได้ไรหรอกได้กำลังใจเท่านั้น และอย่าเปลี่ยนลิ้งคร่อม หากพบเจอลบไฟล์ทันที

วิธีโหลด One2Up กรณีมีหลาย Part
หลังจากโหลดไฟล์ที่มี Partเสร็จ ให้ทำการเปลี่ยนชื่อไฟล์ เช่น Win8.part1.rar,Win8.part2.rar ไล่ไปจนครบจำนวนไฟล์ ไม่งั้นจะทำการแตกไฟล์ไม่ได้นะจ๊ะ ^ ^

ออฟไลน์ Mr.Aree Sonsork

• มือใหม่
  • *
Re: E-Books ประถม ม.ต้น ม.ปลาย มหาลัย จากติวเตอร์ชื่อดัง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2012, 11:30:35 am »
ก็ขอขอบคุณมากครับบรรดาวัยรุ่นทุกวันนี้ไม่เอาเรื่องพวกนี้เลยผมเห็นก็ขออนุญาติดาวน์โหลดไว้เผื่อว่ามีเด็กสนใจหรือไม่สนใจก็จะยัดเยียดไปให้เรื่องดีๆอย่างนี้ไม่เอากันก็แปลกครับ  ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ tongdee

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
Re: E-Books ประถม ม.ต้น ม.ปลาย มหาลัย จากติวเตอร์ชื่อดัง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2013, 01:30:12 am »
ขอบคุณครับท่าน