เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: !!!รบกวนกูรูด่วน...Server คุม 30 เครื่อง ใช้Lan card แบบไหนดีครับ  (อ่าน 11505 ครั้ง)

ออฟไลน์ noparat

• มือใหม่
  • *
ใช้คุมเครื่องลูก 30 เครื่อง ระหว่าง LAN card
PCI กับ PCI-e ต่างกันไหมครับ จำเป็นต้องใช้แบบไหนไหมครับรบกวนช่วยด่วน!!!นะครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Admin!

• อยู่ใต้ฟ้าอย่าท้าฝน เกิดเป็นคนอย่าท้ากรรม !
  • admin
  • สัจจะคือคำขาด
    • http://www.siamcafe.net
Re: !!!รบกวนกูรูด่วน...Server คุม 30 เครื่อง ใช้Lan card แบบไหนดีครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2013, 05:42:40 am »
ใช้คุมเครื่องลูก 30 เครื่อง ระหว่าง LAN card
PCI กับ PCI-e ต่างกันไหมครับ จำเป็นต้องใช้แบบไหนไหมครับรบกวนช่วยด่วน!!!นะครับ
ขอบคุณครับ

นี่พุดถึงตัว server ใช่ไหมครับ ต่างกันมากครับ PCI-E น่าจะเหมาะสมกว่ามากครับ

ดูตัวอย่าง lan ได้ที่ www.siamlancard.com  :012: ( ไม่ได้ีเชียร์ขายของนะครับ 55+ )