เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: MV Karaoke ใหม่ๆ  (อ่าน 1474 ครั้ง)

ออฟไลน์ IK Siwat

• มือใหม่
  • *
MV Karaoke ใหม่ๆ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2013, 05:40:22 pm »
HD Karaoke เพื่อท่านที่ชอบร้องเพลง ทั้ง MV และ MIDI  8 หมื่นกว่าเพลง 800 กว่าGB อัพเดทเพลง 20/02/2556
วิธีเพิ่มเพลง โปรมแกรมที่จะเพิ่มเพลง มีวิธีใช้ให้ทุกอย่าง ของผมจะเน้นไปทาง MV มีครบทั้งเก่าและใหม่ ใหม่ล่าสุด MIDI แบบ EMK ผมก็อัพเดทตลอด  เสียบกับ PC หรือ NB เล่นได้เลยใช้ง่าย HD. 2.5" 1 TB เท่านั้นเพราะพกพาง่าย ใหม่แกะกล้อง (3300) พร้อมส่งน่ะ
สนใจ E-Mail มาครับ  ([email protected])