เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำ โปรแกรม แชร์อินเตอร์เน็ต บน Windows 8 และ Windows 7  (อ่าน 3503 ครั้ง)

ออฟไลน์ navindavintage

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
ใครที่ต้องการแชร์อินเตอร์เน็ตโดยใช้ คอมพิวเตอร์ Windows 8 หรือ Windows 7 ผ่านเครือข่าย wireless

ผมขอแนะนำ โปรแกรม Virtual Router Plus ซึ่งเป็น โปรแกรมสำหรับ เปลี่ยนคอมพิวเตอร์ ให้เป็น wireless router
แชร์ internet ที่ได้มาจาก สาย LAN, aircard ผ่านสัญญาณ wireless ไปให้อุปกรณ์ประเภทอื่นๆ ใช้

เข้าไปดาวน์โหลดโปรแกรม และดูวิธีการติดตั้งได้ที่นี่ครับ

โปรแกรม สร้าง Wifi hotspot บน Windows 8

ออฟไลน์ bitthailand2012

• ºéÒ¹¨Ñ´ÊÃÃàªÕ§ãËÁè: ÊÁËÇѧÍÔ¹·Òǹì
  • ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
    • ºéÒ¹¨Ñ´ÊÃÃàªÕ§ãËÁè ËÁÙèºéÒ¹¨Ñ´ÊÃÃÊÁËÇѧÍÔ¹·Òǹì
Re: แนะนำ โปรแกรม แชร์อินเตอร์เน็ต บน Windows 8 และ Windows 7
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2013, 06:09:09 am »
ว้าววว