บทความอัพเดทในเว็บ ขออนุญาตอัพเดทช่องทาง https://fb.com/siamcafefan

ผู้เขียน หัวข้อ: Ghost XP Auto driver V12.0 (ทำเองโมเอง ลงง่ายใช้เร็ว ใช้ลงให้ลูกค้า มาหลายเดือนแล้ว)  (อ่าน 15175 ครั้ง)

ออฟไลน์ wyvernorm

• นักเรียนมัธยม

Ghost XP Auto driver V12.0 (ทำเองโมเอง ลงง่ายใช้เร็ว ใช้ลงให้ลูกค้า มาหลายเดือนแล้ว)

มาลง Windows XP sp3 กันครับ..ไม่ต้องไปที่ร้านให้เสียเวลา *ลงได้ทั้ง PC และ โน๊ตบุ๊ค*

วิธีลงโปรแกรม GHOST ด้วยโปรแกรม Onekey

1_ให้ Copy WIn XP All Driver V12.0.GHO และ  OneKey ที่โหลดมาไปไว้ที่ไดร์ D

2_กด (ดับเบิ้ลคลิก) ที่โปรแกรม  OneKey คลิกที่ไดร์ C แล้วกด Yes

3_กด Yes อีกครั้ง นั่งรอ....เสร็จแล้วครับ

• By WyVernOrm
• By AngryNod.Com

Downlaod One2Up
Ghost XP Auto driver V12 Part 1
Ghost XP Auto driver V12 Part 2
Ghost XP Auto driver V12 Part 3
Ghost XP Auto driver V12 Part 4
Ghost XP Auto driver V12 Part 5

ปล.โปรดเรียงไฟล์ตามที่ผมอัพนะครับ
ปล.ไฟล์นี้มีอายุ 30 วันหลังจากการดาวน์โหลดครั้งสุดท้าย :)
ปล.หากไฟล์ถูกลบ ก็ช่วยไม่ได้นะครับ มาก่อนได้ก่อน สู้ๆ

วิธีโหลด One2Up กรณีมีหลาย Part
หลังจากโหลดไฟล์ที่มี Partเสร็จ ให้ทำการเปลี่ยนชื่อไฟล์ เช่น Test.part1.rar,Test.part2.rar ไล่ไปจนครบจำนวนไฟล์ ไม่งั้นจะทำการแตกไฟล์ไม่ได้นะจ๊ะ ^ ^
Signature cleanned by Admin