บทความอัพเดทในเว็บ ขออนุญาตอัพเดทช่องทาง https://fb.com/siamcafefan

ผู้เขียน หัวข้อ: ฝึกภาษาอังกฤษตั้งแต่ชั่วโมงแรก กันเดีกว่า กับ English 99 Hr.  (อ่าน 819 ครั้ง)

ออฟไลน์ wyvernorm

• นักเรียนมัธยม

ฝึกภาษาอังกฤษตั้งแต่ชั่วโมงแรก กันเดีกว่า กับ English 99 Hr.

• By WyVernOrm
• By AngryNod.Com

Downlaod One2Up
ฝึกภาษาอังกฤษตั้งแต่ชั่วโมงแรก กันเดีกว่า กับ English 99 Hr.

ปล.โปรดเรียงไฟล์ตามที่ผมอัพนะครับ
ปล.ไฟล์นี้มีอายุ 30 วันหลังจากการดาวน์โหลดครั้งสุดท้าย :)
ปล.หากไฟล์ถูกลบ ก็ช่วยไม่ได้นะครับ มาก่อนได้ก่อน สู้ๆ

วิธีโหลด One2Up กรณีมีหลาย Part
หลังจากโหลดไฟล์ที่มี Partเสร็จ ให้ทำการเปลี่ยนชื่อไฟล์ เช่น Test.part1.rar,Test.part2.rar ไล่ไปจนครบจำนวนไฟล์ ไม่งั้นจะทำการแตกไฟล์ไม่ได้นะจ๊ะ ^ ^
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ tongdee

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
เจ๋ง.....thank you sir.

ออฟไลน์ nongpirch

• นักเรียนมัธยม
 :006: ขอบคุณครับผม
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ xstreet

• สอบภาคทฤษฎี
  • *
Many thanks krub