บทความอัพเดทในเว็บ ขออนุญาตอัพเดทช่องทาง https://fb.com/siamcafefan

ผู้เขียน หัวข้อ: Webshots Desktop โปรแกรม รวมรูปวอลล์เปเปอร์ หรือ ภาพพื้นหลังหน้าจอ  (อ่าน 388 ครั้ง)

ออฟไลน์ botball001

• มหาลัยรัฐบาล
Webshots Desktop โปรแกรม รวมรูปวอลล์เปเปอร์ หรือ ภาพพื้นหลังหน้าจอ

Webshots Desktop : โปรแกรมนี้มีชื่อว่า Webshots Desktop เป็นโปรแกรมที่มีรูปภาพต่างๆ มากมายให้ท่านเลือกใช้เอาไปเป็น Wallpaper บนเครื่องคอมพิวเตอร์ มากกว่า 2,000 รูป  ด้วยกัน โดยแต่ละภาพนั้นเป็นภาพแบบเต็มจอ (Full-Screen) ด้วยกันทั้งสิ้น และสีแบบ คม ชัด ลึก เลยก็ว่าได้ครัล ดูแล้วเนียนตามาก โดยภายในตัวนี้จะแบ่งออกเป็นหลายๆ หมวดหมู่ ด้วยกันครับ ไม่ว่าจะเป็นภาพที่เกี่ยวกับ กีฬา วิทยาศาสตร์ การท่องเที่ยว สัตว์ป่า หรือจะเป็นแบบ 3D อันนี้ทั้งหมดท่านต้องเลือก แบบเอาเอง แล้วแต่จะชอบนะครับ โดยโปรแกรมนี้จะเป็นตัวช่วยให้ท่านในการดาวน์โหลด รูปต่างๆ ที่เราว่าเหล่านี้มาจาก Internet นะครับผม ฉะนั้นท่านจะต้องเปิด Internet ด้วยขณะเข้าโปรแกรมนี้นะครับผม และนอกจากนี้คุณก้อยังสามารถที่จะ Share รูปภาพต่างๆ ของท่านให้กับเพื่อนๆ บน Internet ได้อีกด้วยนะครับผม ลองเอาไปใช้ดูนะครับ

Download

Password Cick

— วิธีเร่ง ดาวน์โหลดไฟล์จาก ONE2UP —
เข้าไปดูวิธีทำ
คลิ้ก