เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความอนุเคราะห์ทุกท่าน ในการตอบแบบสอบถามงานวิจัยเคสคอมพิวเตอร์ GVIEW ค่ะ  (อ่าน 1138 ครั้ง)

ออฟไลน์ areUok

• มือใหม่
  • *
ขอความอนุเคราะห์ทุกท่าน ในการเก็บข้อมูลแบบสอบถามงานวิจัย
เกี่ยวกับเคสคอมพิวเตอร์ตรา GVIEW

เนื่องจากต้องใช้แบบสอบถามเพื่อการศึกษาเป็นจำนวนมาก
ยังขาดอีกเยอะเลยค่ะ ทำเล่มต่อไม่ได้ TT
หากท่านใดสะดวก ขอรบกวนหน่อยนะคะ
คลิกที่นี่

ขอขอบคุณทุกท่านที่อนุเคราะห์ค่ะ  -/\-