เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: Advanced Uninstaller PRO 11.58 ลบโปรแกรมแบบถอนลากถอนโคน ล่าสุด!  (อ่าน 357 ครั้ง)

ออฟไลน์ easiamcafe

• มหาลัยรัฐบาล
Advanced Uninstaller PRO 11.58 ลบโปรแกรมแบบถอนลากถอนโคน ล่าสุด!

สำหรับโปรแกรมนี้ มีนามว่า โปรแกรม Advanced Uninstaller เป็นโปรแกรมสำหรับลบโปรแกรม (Uninstall) และทำให้เครื่องคอมพิวเตอร์ของคุณ สะอาดและรวดเร็วและทำงานได้อย่างดีที่สุด คุณสามารถลบการติดตั้ง (Uninstall) โปรแกรมได้โดยเลือกโปรแกรมจากรายการ (List) หรือ ลากและปล่อย (Drag n' Drop) ช่องทางลัด (Shortcut) ของโปรแกรมไปยังไอคอน (Icon) ของโปรแกรมนี้ Startup Manager จะทำให้คุณสามารถควบคุม Startup Programs ได้ทั้งหมดและมีข้อมูลรายละเอียดเกี่ยวกับแต่ละโปรแกรม (ฐานข้อมูลขนาดใหญ่มากกว่า 4,000 โปรแกรม) ทั้งยังแสดงรายละเอียดของโปรแกรมที่ทำการติดตั้งอย่างละเอียดก่อนทำการลบ สามารถเคลียแคช หรือ คุกกี้ (Cookie) ที่ค้างในเว็บบราวเซอร์ต่างๆ

Download!!! : http://q.gs/81AN7

หมายเหตุ : โปรแกรมทุกตัวผมจะพยายามหา เวอร์ชั่นให้ใหม่ที่สุดเท่าที่จะหาได้นะครับ ขอบคุณที่ดาวน์โหลด และติดตามนะครับ