เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: Windows 8 Manager 2.2.1 โปรแกรมปรับแต่ง Windows 8  (อ่าน 595 ครั้ง)

ออฟไลน์ easiamcafe

• มหาลัยรัฐบาล
Windows 8 Manager 2.2.1 โปรแกรมปรับแต่ง Windows 8
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2015, 07:32:55 pm »
Windows 8 Manager 2.2.1 โปรแกรมปรับแต่ง Windows 8

Windows 8 Manager คือ โปรแกรมจัดการ Windows 8 และ 8.1 ให้มีประสิทธิภาพสูงสุดในการทำงาน และให้ตรงใจคุณมากที่สุด Windows 8 Manager รวม มากกว่า 30 เครื่องมือที่จำเป็นไว้ในโปรแกรมเดียว ไม่ว่าจะเป็นการดูข้อมูลเกี่ยวกับระบบ กำจัดไฟล์ขยะ ทำระบบเครือข่ายให้มีประสิทธิภาพสูงสุด เพื่อเพิ่มความเร็วในการต่อ กับเครื่อข่ายอินเตอร์เน็ต และความสามารถอื่นๆที่ซ่อนอยู่มากมายนับ 100 ความสามารถ ที่จะช่วยเพิ่มความสามารถและความปลอดภัยของระบบ ซึ่งเป็นโปรแกรมที่ถูกใช้งานและได้รับการยอมรับจากทั่วโลก ลองใช้กันดูครับ คุณอาจจะชื่นชอบและติดใจในที่สุด

Download!!! : http://gca.sh/V40Eo

หมายเหตุ : โปรแกรมทุกตัวผมจะพยายามหา เวอร์ชั่นให้ใหม่ที่สุดเท่าที่จะหาได้นะครับ ขอบคุณที่ดาวน์โหลด และติดตามนะครับ