เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: จะSETยังไงให้Modemใช้ไอพีเดิมตลอดครับของผมใช้ ZyXEL 600 รบกวนทีนะครับท่านผู้รู้  (อ่าน 4408 ครั้ง)

ออฟไลน์ cybercomnet

• ขอเป็นแค่น้ำครึ่งแก้วที่เติมเท่าไหร่ก็......ไม่เต็ม
  • ศิษย์ก้นกุฏิ ...ปี.2
จะSETยังไงให้Modemใช้ไอพีเดิมตลอดครับของผมใช้ ZyXEL 600 รบกวนทีนะครับท่านผู้รู้
Signature cleanned by Admin

joe0832

• บุคคลทั่วไป
ไปเสียตัง fix ip เอาครับกับผู้ให้บริการ ISP

keepout

• บุคคลทั่วไป
ไปเสียตัง fix ip เอาครับกับผู้ให้บริการ ISP

แบบนี้แหละครับ คือคุณ ต้องเสียตัง เพื่อ ขอฟิกไอพี

ออฟไลน์ cybercomnet

• ขอเป็นแค่น้ำครึ่งแก้วที่เติมเท่าไหร่ก็......ไม่เต็ม
  • ศิษย์ก้นกุฏิ ...ปี.2
ไม่ทราบว่าราคาประมาณเเท่ไหร่ครับของttt ครับพอจะทราบยไหมครับ

ออฟไลน์ mnop_29

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
ลองไปสมัคร  dyndns  ซิ  มันจะเสมือน  IP  จริง