เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: IDM 6.09 Build 2 *ตัวเต็ม* + Crack 100% ตลอดชีพไม่ถามคีย์ + โหลดแร๊งเต็มแม็กเน็ต  (อ่าน 1424 ครั้ง)

playnewstop

• บุคคลทั่วไป
IDM 6.08 Build 9 *ตัวเต็ม* + Crack 100% ตลอดชีพไม่ถามคีย์ + โหลดแร๊งเต็มแม็กเน็ต

Internet Download Manager : เป็นอีกหนึ่งโปรแกรมที่จะช่วยเพิ่มความเร็วและการบริหารงานการดาวน์โหลดไฟล์ต่างๆนะครับ โดยทางผู้ผลิตเค้าบอกว่าสามารถเพิ่มความเร็วได้ถึง 1000 % เลยทีเดียว ด้วยวีธีการแบ่งไฟล์แบบ Segment ซึ่งมีคุณสมบัติครบถ้วนเลยนะครับ ทั้งการจัดตารางการโหลด การต่อไฟล์ที่โหลดค้างไว้ ฯลฯ แถมตัวนี้ยังออกแบบมาเพื่อลองรับการดาวน์โหลดไฟล์มัลติมีเดียทั้ง MP3 Audio และ DVD, MPEG อีกต่างหาก .. เอาไปลองใช้ดูกันนะครับ ..

Changes in 6.9:
• Added support for Firefox and Firefox 11 12
• Improved Advanced Browser Integration

Home Page
- http://www.internetdownloadmanager.com/
• By WyVernOrm

Downlaod FilesIn
IDM 6.09 build 2 Full + Crack 100%
IDM 6.09 build 2 Full ตัวนี้ไม่ต้องลงกดใช้งานเลย

Downlaod
IDM 6.09 build 2 Full + Crack 100%
IDM 6.09 build 2 Full ตัวนี้ไม่ต้องลงกดใช้งานเลย