เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ลง handycafe ไม่ได้ค่ะ  (อ่าน 3466 ครั้ง)

tawaninternet

• บุคคลทั่วไป
ลง handycafe ไม่ได้ค่ะ
« เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2009, 04:03:51 am »
 :( คือที่ร้านกำลังลองใช้ โปรแกรม handycafe ค่ะ ลงทะเบียนเรียบร้อยแล้ว แต่พอลงมันลงได้ 5 เครื่องลูกค่ะ อันอื่นมันขึ้น
could not  initialize installation. file size expected=13043957,size returned=121680
แล้วก็ลงโปรแกรมไม่ได้ ถามผู้รู้ค่ะ ทำไงดี หรือไม่ถ้าจะถอนโปรแกรม ทำไงค่ะ มัน uninstall ไม่ได้

ออฟไลน์ lightdiode(Macc)

• ศิษย์ก้นกุฏิ ...ปี.2
  • ถ้าไม่เลยเลิก ก็กู้ Bank ต่อ !!!very.sad
Re: ลง handycafe ไม่ได้ค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2009, 05:42:37 am »
ตอบ......
     ใช้ id admin login ที่ เครื่อง  Client  คับ
แล้ว  uninstall  ออก
       ID=ADMIN
       Pass=PASSWORD

ลองดู  นะ คับ.........

Signature cleanned by Admin

tawaninternet

• บุคคลทั่วไป
Re: ลง handycafe ไม่ได้ค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2009, 11:29:46 am »
ทำทุกทางแล้วค่ะ แต่ยังไงก็ทำไม่ได้ และก็ไม่อยากลง win (คือมันก็เสียเวลาอ่ะคะ) ใหม่ด้วย เฮ้อ........ทำไงดีเอ่ย หรือว่าต้องลง win ใหม่จริงๆเนี่ย