บทความอัพเดทในเว็บ ขออนุญาตอัพเดทช่องทาง https://fb.com/siamcafefan

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอ DeepFreeze 5.0 หน่อยคะ ใช้เวอร์ชั่นอื่นกับโปรคิดเงิน Extracafe ไม่ได้เลยคะ  (อ่าน 5518 ครั้ง)

2click

• บุคคลทั่วไป
ขอผู้ใจดีหน่อยนะคะ

baby2522

ผมมีแต่เวอร์ชั่น 6 ครับ รู้สึกว่าเอาไปใช้กับโปรแกรมคิดเงินร้านแล้วมันจะจอฟ้านะครับ ของผมเจอกับคาเฟ่สูทจอฟ้าแล้วrestart เครื่องกลับมาเวลาเต็มเหมือนเดิม  :o

cepsasonic

---ผมมี verion 2000XP เอาไหมครับ ไม่รู้ใช้กับ Extracafe ได้หรือเปล่า ไงก้อโพสไว้ละกันนะครับ

ออฟไลน์ WaLKoMaN

• สยามคาเฟ่ TeamWork!
  • [b]แจกแลก[/b]
 ๛ok:

เด๋วอัฟให้นะพอดีโปรแกรมอยู้ที่ทำงานอ่าไมได้เอามาด้วย

:c_laugh:
Signature cleanned by Admin

martin01

ออฟไลน์ am2549

• Vip Gold ศิษย์ก้นกุฏิ
Net School ถามหา Activation code
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2008, 01:16:19 am »
รันโปรแกรมไม่ได้ครับ หรือต้องทำยังงัยครับช่วยหน่อยนะ :$$:
Signature cleanned by Admin