เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: แจกโปรแกรม Portable  (อ่าน 2656 ครั้ง)

ออฟไลน์ play-bit

• นักเรียนประถม
แจกโปรแกรม Portable
« เมื่อ: มีนาคม 03, 2011, 04:36:07 pm »
:001:
เพื่อนๆบางคนอาจจะยังไม่รู้ว่าโปรแกรม Portable มันคืออะไร ?
โปรแกรม Portable คือโปรแกรมที่เราสามารถพกพาติดตัว แล้วนำไปเปิดใช้งานที่คอมพิวเตอร์เครื่องไหนก็ได้
โดยไม่จำเป็นต้อง Install หรือติดตั้งลงไปในเครื่องเลย อีกทั้งยังใช้งานได้เต็มไม่ต้องใส่ CDKEY ครับ

:031:
แล้วผมก็ได้นำโปรแกรม Portable มาฝากให้เพื่อนๆได้ใช้กัน  แล้วจะนำมาอัพให้เพื่อนๆเรื่อยๆ
หากเพื่อนๆ ต้องการโปรแกรมอะไรก็ขอมาได้นะครับ

Internet Download Manager (2.77MB)  เอาไว้ดาวน์โหลดวีดีโอ Youtube ก็ได้ครับครับ  

Video Converter  (6.79MB)  โปรแกรมแปลงไฟร์ วีดีโอ สาราพัดประโยชน์  

Camfrog Video Chat  (15.5MB)  วีดีโอแชท  

แปลง JPG เป็น PDF  (2.36MB) แปลงไฟร์ภาพเป็น PDF ง่ายๆ  

Driver Checker + Driver Genius  (13.1MB)  โปรแกรมช่วยค้นหาไดร์เวอร์ + โปรแกรมแบคอัพไดร์เวอร์  

FileRestore Professional  (1.94MB)  โปรแกรมกู้ข้อมูลที่ถูกลบขั้นโปร

Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ play-bit

• นักเรียนประถม
Re: แจกโปรแกรม Portable
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 04, 2011, 05:17:38 am »
 :023: เพื่อนๆอยากได้โปรแกรมอะไรเป็นพิเศษ ก็ขอมาได้นะครับ
Signature cleanned by Admin