บทความอัพเดทในเว็บ ขออนุญาตอัพเดทช่องทาง https://fb.com/siamcafefan

ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดร้านเกมส์ใหม่ ประมาณ 20 เครื่องใช้ระบบแบบไหนดีครับ  (อ่าน 3357 ครั้ง)

ออฟไลน์ peaclub3

• ปี 1 เทอม 2
1. server cc แยกเน็ตแยกเกมส์ + เก็บแพทเกมส์ (ทำเองได้)
2. ระบบ server Diskless (ทำเองไม่ได้ต้องจ้างเค้ามาทำ sv )
3. ระบบ server cc กับ server ที่เสียเดือนละ 400 บาทเหมือนร้านเพื่อนที่ใช้อยู่ สามารถดึง icon เกมส์ไหนก็ได้มาเล่นไม่ต้องติดตั้งให้วุ่นวายในเครื่องลูก

ระบบไหนดีและคุ้มค่าคุ้มราคาที่สุดครับ

ปล. เครื่องลูกว่าจะประกอบเองหมดแต่จะซื้อรุ่นเดียวกันพอดีซ่อมและประกอบคอม+ลงโปรแกรมพอได้ครับ

ระบบคิดเงินกะว่าจะใช้ handy cafe ครับ

ขอบคุณที่แนะนำนะครับ รบกวนช่วยให้คำแนะนำผมหน่อยนะครับพี่ๆ 

อีกอย่างครับ เก้าอี้นั่งในร้านตัวเท่าไรได้ครับ และโต๊ะคอมนี่มันมีขายแบบโต๊ะยาวๆ ไหมครับ 

Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ sak614

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
no-hddไปเลยครับ สะดวกกว่าครับ บอดตัวเดียวกันง่ายครับ
ทำเองได้ยิ่งดี แต่ครั้งแรกต้องให้ช่างทำเป็นมาทำให้ก่อนนะครับ ปัญหาจะได้ไม่เกิด
........
รับทำระบบเหมือนกันครับแต่แนะนำว่า ต้องเห็นด้วยตาตัวเองตอนทำดีกว่าครับ
สอบถามได้ครับ  090-0956640 (ช่างศักดิ์) โซน สมุทรสาคร
Signature cleanned by Admin