บทความอัพเดทในเว็บ ขออนุญาตอัพเดทช่องทาง https://fb.com/siamcafefan

ผู้เขียน หัวข้อ: รู้ทันก่อนพวกจับลิขสิทธ์ MP3 และไฟล์อื่นๆที่ Share ก็สามารถค้นหาได้ทั้งวงแลน....  (อ่าน 81211 ครั้ง)

ออฟไลน์ Narong

• นักเรียนประถม
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ iker20

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **

ออฟไลน์ kiti

• **

ออฟไลน์ narathong

• ปี 1 เทอม 2

micozaza1

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุงคับ

แต่ภาพไม่มี

ออฟไลน์ jirushi

• **
ขอบคุณค่ะ มีประโยชน์มาก  :-*

ออฟไลน์ bcitnet

• สอบภาคทฤษฎี
  • *

ออฟไลน์ microwin

• **

ออฟไลน์ microwin

• **

ออฟไลน์ Fluke_Skynet

• สอบภาคทฤษฎี
  • *
ขอบเตียงอีกแว้ว.....

ออฟไลน์ TheMatrix

• นักเรียนมัธยม
ขอรับไปแล้วกันครับ ผม

ออฟไลน์ upandim

• **

โปรแกรมสำหรับค้นหา ไฟล์ MP3 และนามสกุลอื่นๆ ได้ทั้งวงแลนที่ แชร์ folder ไว้โปรแกรมนี้สามารถ ค้นหาไฟล์ .mp3 ได้ทั้งวงแลน รู้ทันก่อนพวกจับลิขสิทธ์ MP3 พูดง่ายๆว่าหากินง่ายๆบนอาชีพของเรา รู้ทันไว้ก่อนจะได้ไม่เสียรู้ โปรแกรมนี้ ลองโหลดไปดูแล้วคุณจะอึ้งเพราะว่ามันสามารถค้นหาไฟล์ .mp3 ได้ทั้งวงแลนในร้านของคุณเอาไว้ตรวจสอบได้ว่ามีใครมาแอบ ดาวน์โหลดไฟล์ mp3 ผิดกฎหมาย อาทิ ค่าย RS เป็นต้น ไม่ใช่เฉพาะไฟล์นามสกุล MP3 นะครับ นามสกุลอื่นก็สามารถค้นหาได้ ว่าวงแลนของคุณ มีไฟล์ .* อะไรบ้าง

ดีกว่าวัวหายแล้วล้อมคอกเพื่อความไม่ประมาท ควรดาวน์โหลดไปตรวจสอบดูได้ครับผมทดสอบแล้วค้นหาได้ทั้งวงขนาดครอบ ไฟล์วอวล์ เอาไว้( แต่ถ้า Share Folder หรือ ไดรท์เอาไว้ )ก็ไม่รอดครับ Search เจอได้เหมือนกัน  8)

Siamcafe

จัดให้พร้อม โกโกครั้น ( ซีเรียล ) "จะได้ไม่โดนจับ "

ขอขอบคุณลูกค้าที่ร้านด้วยครับที่นำมาบอกผม จะได้ปลอดภัย จากไฟล์ MP3 ไม่พึงประสงค์จะให้มี  ;D ;D

ปล. คือแบบว่ามีเรื่องจะขอรบกวนเพื่อนๆพี่ผู้มีจิตศรัทธาหน่อยครับอันเนื่องมาจาก ขณะนี้  Harddisk ของ SERVER ผมทั้ง 2 ตัว ใช้เนื้อที่ไปเกือบเต็มแล้วเนื่องจากเป็น HDD ขนาดแค่ 80 GB ( ส่วนของเวป ) ตอนนี้ต้องไปเดือดร้อน Harddisk ลูกที่ทำเป็น Backup เพิ่ม กลัวว่าหาก Harddiks พังไปข้อมูลผมจะสูญหายหมดจึงอยากจะขอรับบริจาค Harddisk จากผู้มีจิตศรัทธา..ไอ้ครั้นจะขอ Harddisk ขนาด 300 GB S-ATA เลยก็เกรงใจเพราะมันแพง หากเพื่อน,พี่ๆ,น้องๆ มี Harddisk ที่ยังใช้งานได้ขนาด 40-80 GB แบบใหนก็ได้อยากจะขอรับบริจาคมาหน่อยครับ หลายๆลูกเพื่อนำไป Turn มาเป็น Harddisk 300 GB แล้วแต่จิตศรัทธานะครับเพราะใจจริงผมไม่อยากได้เป็นเงินเลยต้องใช้วิธีนี้แทน ( เพราะเดี๋ยวจะหาว่าทำเวปเพราะเห็นแก่เงิน  :) :) )

กราบขอบพระคุณผู้มีจิตศรัทธาทุกๆท่านนะครับ  ::) ::) ::)
ท่านใดกรุณาบริจาคให้ผมก็โทรหรือ E-mail เข้ามาที่ [email protected]

หรือหากไม่สะดวกจะยก Harddisk ให้ทั้งลูกจะช่วยเหลือเป็นทางเงินแทน ( คนละเท่าไหร่ก็ได้นะครับเงินทุกบาททุกสตางค์ผมจะนำไปซื้อ Harddisk 300 GB S-ATA หากได้ตามจำนวนก็จะงดรับบริจาคทันทีครับ ) ตอนนี้ต้องการ Harddisk ขนาด 300 GB 2-3 ลูกเป็นอย่างมากเพราะเดือดร้อน Harddisk ลูก Backup อยู่  :-[ :-[

สำหรับเบอร์บัญชีผมนะครับ

ชื่อบัญชี ยงยุทธ์ ทิพย์พิทักษ์โชค
ธนาคาร กสิกรไทย สาขาคลองสาน บัญชี ออมทรัพย์ เลขที่ 068-2-55678-1

กราบขอบคุณสำหรับน้ำใจ ของทุกๆท่านไว้ล่วงหน้านะครับขอบคุณ จากใจครับ  ::) แล้วแต่ศรัทธานะครับ

::) ::)

"ผมมีสิ่งตอบแทนเล็กๆน้อยๆให้สำหรับผู้มีจิตศรัทธาก็คือ จะทำการ Add  user ของคุณให้เป็น VIP USER ( 5 ดาว )เพื่อได้รับสิทธิ์ในการดาวน์โหลดเกมส์ใหม่ๆเหมือน กับลูกค้าสยามคาเฟ่ให้แทนนะครับเป็นการตอบแทนน้ำใจของท่าน"  ::) ::)
:082:

ออฟไลน์ sad46

• ปี 1 เทอม 2

ออฟไลน์ pukkaa

• มือใหม่
  • *
ขอบคุณครับ :031: :031: :031: :031: