บทความอัพเดทในเว็บ ขออนุญาตอัพเดทช่องทาง https://fb.com/siamcafefan

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนขอวิธีเซต router TC-Link TD 8840 ด้วยค่ะ  (อ่าน 6022 ครั้ง)

Mounain

• บุคคลทั่วไป
รบกวนขอวิธีเซต router TC-Link TD 8840 ด้วยค่ะ
« เมื่อ: มิถุนายน 25, 2007, 10:44:37 pm »
เพิ่งเอาตัวเก่าไปเคลมมาค่ะ แล้วทางร้านเปลี่ยนเป็นรุ่นนี้ อยากจะขอคำแนะนำค่ะ เผื่อว่าทำเองแล้วมีอะไรตกหล่อนไปบ้าง เปิดร้านเนต มีอยู่ 12 เครื่องค่ะ เพราะว่าลองเซตตามที่ call center บอก แล้ว พอเปิดเครื่องพร้อมกันหมด ปรากฏว่า เนตเข้าช้ามาก บางเครื่องก็ไม่เข้าเลย  เล่นเกมส์ก็กระตุกค่ะ แต่ถ้าเปิด 1-2 เครื่องกลับเล่นได้นะค่ะ งงงงค่ะ รบกวนผู้รู้ทุกท่าน ช่วยแนะนำด้วยค่ะ ตอนนี้ต้องปิดร้านมา 2 วันแล้วค่ะ รายได้หายไปเลย เดี๋ยวก็ใกล้จะถึงกำหนดจ่ายค่าเช่าแล้ว หรือว่าใครมีช่างรับทำ network บริการนอกสถานที่ก็บอกได้นะค่ะ

ออฟไลน์ jackpatya

• สอบภาคทฤษฎี
  • *
Re: รบกวนขอวิธีเซต router TC-Link TD 8840 ด้วยค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 04:45:12 am »
ขอบคุณครับ
Signature cleanned by Admin