เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: เลือก router ให้หน่อยครับ  (อ่าน 3262 ครั้ง)

pramote_jr

• บุคคลทั่วไป
เลือก router ให้หน่อยครับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2007, 01:47:48 pm »
ความเจริญเพิ่งมาถึงครับ  ตอนนี้ใช้ CDMA + winroute เป็นตัวแชร์อยุ่ครับ เดือนหน้าขอ adsl แล้วรบกวนแนะนำ router ให้หน่อยครับ แบบ create warcraft ได้ครับขอแค่10เครื่องพอครับ และอยากทราบว่าถ้าผมใช้ winroute แช adsl อีกจะดีกว่า ics ของ window ใหมครับ เพราะมือใหม่คงset พวก squit ไม่เป็นจริงๆครับ ขอคำชี้แนะหน่อยนะครับ ช่วยเลือกยี่ห้อ router ให้ด้วยนะครับและใช้ winroute อีกได้ใหมครับถ้าใช้ adsl ขอบคุณครับ

jvc

• บุคคลทั่วไป
Re: เลือก router ให้หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2007, 03:34:29 pm »
ถ้าได้ Modem แจกฟรีมา ก็ใช้ตัวนั้นแหละ ดีที่สุดแล้ว สุดยอดของความทนทานต้อง Billion