เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: อีกทีสำหรับ ipcop ครับ อยากรู้ว่า มันมีระบบ รีเดียด mac address ไหมครับ  (อ่าน 3136 ครั้ง)

Ruta

• บุคคลทั่วไป
กระเอามาทำ Redius  Server สำหรับ ไวเลสหน่ะครับ

ทำได้ไหมครับ หรือว่าต้องลงซอฟต์แวร์อะไรเพิ่ม

++++++++++++++++++++++++++++++++
มือใหม่จับได้ไม่กี่วัน มีปัญหาตั้งแต่ไดว์เวอร์การ์ดแลน ไม่เจอ

ใครมีที่โหลดไดว์เวอร์สำหรับลินุกซ์แนะนำหน่อยจักขอบคุณมากครับผม