เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดเครื่อง แล้ว ขึ้น _ กระพริบที่ซ้ายขวาบนจอคับ  (อ่าน 2198 ครั้ง)

ออฟไลน์ D_DG

• มหาลัยรัฐบาล
  • ¶Ùæ ä¶æ áÅéÇ¡éÍá»Å§ÃèÒ§ ÂêÒ¡¡¡¡
    • àÇçºÃÙ»·Õèä»à·ÕèÂÇà¡ÒÐ 555
อยากทราบว่า เป็นเพราะอะไรครับ

ผมลองเอา ชิบ bios เหมือนกัน มาเปลี่ยน ตอนแรกก้อใช้การได้นะคับ แต่เริ่มมีอาการ เหมือนเดิม กดปุ่มรีเส็ท บางทีก้อ เปิดติด บางที ก้อขึ้น _ กระพริบ
เข้าไปเซ้ท bios ได้มั่งไม่ได้มั่ง พอเข้าเซ็ทได้ พอออกมาก้อ  _ กระพริบ เหมือนเดิม ตอนนี้ เปิดกี่ที ก้อขึ้น _ กระพริบ ตลอดเลยคับ

ไม่ทราบว่าเป็นเพราะอะไรคับ จะเสียที่เมนบอร์ดหรือเปล่าครับ

ขอบคุณล่วงหน้าที่ตอบคำถามครับ
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ ♥Monkey Pimp♥

• สยามคาเฟ่ TeamWork!
    • HI5 ÊèǹµÑÇ
Re: เปิดเครื่อง แล้ว ขึ้น _ กระพริบที่ซ้ายขวาบนจอคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2009, 03:15:52 am »
น่าจะเป็นที่ การตั้งค่าไบออส และก็ ดู ที่สายแพร ดูที่แรม ฮาร์ดดิส ครับ
Signature cleanned by Admin