เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: คู่สายของ TOT จะใช้กะเนตของ HiNet by CAT ได้ไหมคับ  (อ่าน 4998 ครั้ง)

keng88

• บุคคลทั่วไป
คู่สายของ TOT จะใช้กะเนตของ HiNet by CAT ได้ไหมคับ ว่าจะของ 2/2 MB มาใช้

DrackulaX

• บุคคลทั่วไป
Re: คู่สายของ TOT จะใช้กะเนตของ HiNet by CAT ไหมคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2007, 12:51:37 am »
-0-  ผมTT&T @ Hinet.s งับ

ออฟไลน์ moophong

• VIP Group
Re: คู่สายของ TOT จะใช้กะเนตของ HiNet by CAT ไหมคับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2007, 02:16:43 am »
ไม่ลองใช้ ของ CAT ละครับ ของผมก็ 2/2 ต่างจังหวัดไม่มีปัญหาอะไรเลย

ปล. HiNet by CAT ไม่ใช่สายของTOT นะครับแต่เค้าจะเดินสายใหม่

ของ CAT เลยสังเกตุได้ว่า สายที่เดินมาจะใหญ่กว่าสายทอสับธรรมดาครับ
Signature cleanned by Admin