เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องโปรแกรม squid2Stable12SiamcafeEdtion กับsquid2.5v2jzedtionbysiamcafe ตอบที  (อ่าน 2401 ครั้ง)

ออฟไลน์ apirakleo

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
คือว่าเรื่องโปรแกรม squid2Stable12SiamcafeEdtion กับsquid2.5v2jzedtionbysiamcafe เวอร์ชั่นไหนดีกว่ากันครับ ต่างกันยังไง ใครรู้ช่วยตอบที คือว่าผมกำลังทำเครื่องพอกชี่อะครับ ไม่รู้ใช้ตัวไหนดี กำลังรอคำตอบจากผู้รู้นะครับ ขอบคุณมากครับ
Signature cleanned by Admin