เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่อง norton goback  (อ่าน 5641 ครั้ง)

kpo380

• บุคคลทั่วไป
เรื่อง norton goback
« เมื่อ: มกราคม 21, 2008, 04:56:10 am »
คือว่าเครื่องที่ลงโปรแกรม goback ไปแล้ว พอเล่นไปซักพัก มันจะขึ้น เปอร์เซนต์พอครบ100 เครื่องจะรีสตาร์ทเอง พอ50เปอร์มันจะโชว์หน้าจอ พอคนเล่นเกมไปพอมันโชว์ก็จะหลุดทำยังไงให้มันขึ้น ช้าๆๆๆบ้างหรือไม่ให้มันขึ้นเลยอะครับ ขอบคุณครับ

RoSE

• บุคคลทั่วไป
Re: เรื่อง norton goback
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 21, 2008, 05:36:49 am »
อาการแบบที่คุณเจอ สังเกตจากเครื่องผม คือ 1. เครื่องคอมเครี่องนั้นเปิดเป็นเวลานานประมาณ 10 ชั่งโมงขึ้น
2. คอมเครื่องนั้นโหลดอะไรไปเยอะจนมันแสดงอย่างที่คุณว่าขึ้นมาให้เห็น อันนี้เป็นผลดีเพราะลูกค้าจะได้ไม่โหลดอะไรมาก วิธีแก้ของผมคือ รีคอมไปซะกว่ามันจะเกิดอีกก็นานพอดูนะ ส่วนวิธีแก้ที่ดีกว่านี้ลองท่านที่รู้ท่านต่อไป
 ;) ;)

ออฟไลน์ apirakleo

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
Re: เรื่อง norton goback
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 24, 2008, 07:10:30 am »
เผาเลยครับ
Signature cleanned by Admin