เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำเว็บโดบใช้เครื่องตนเองเป็น เซ็อร์เวอร์เอง ต้องทำไงบ้าง  (อ่าน 2590 ครั้ง)

ออฟไลน์ thekaihuo

• วันนี้เป็นเพียงลิงตัวน้อย.ซักวันหนึ่งจะเป็นพญาวานร
  • นักเรียนมัธยม
  • วันนี้เป็นเพียงลิงตัวน้อย.ซักวันหนึ่งจะเป็นพญาวานร
 :)
ทำเว็บโดบใช้เครื่องตนเองเป็น เซ็อร์เวอร์เอง ต้องทำไงบ้าง มีวิธีแล้วเราต้องมีอะไรบ้างเรียนผู้รู้ช่วยให้ความรู้หน่อยคับ  ๛emoticon236:ขอบคุณไว้ล่วงหน้าเลย
 ๛emoticon20:............หาความรู้เพิ่มเติมได้ที่ไหน  ๛emo197: มีอาไรเป็นประโยชน์ขอรบกวนด้วยนะครับ
Signature cleanned by Admin