เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่องโปรแกรมเร่งความเร็วเน็ตครับ  (อ่าน 5567 ครั้ง)

vzio11

• บุคคลทั่วไป
SquidNTv4_2FastEdtionBYSiamcafeตัวนี้ใช้ยังไงครับช่วยหน่อย

peaterchal

Re: ถามเรื่องโปรแกรมเร่งความเร็วเน็ตครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2008, 01:20:23 pm »
ของผมยัง install ไม่ได้เลยหยุดที่หน้าสุดท้าย exit แล้วขึ้นว่าไม่เห็น install.dat
ทั้งๆที่มีใน  Folder แก้ไขอย่างไงครับ :dizzy:
ระหว่าง install ผมปิด แอนตี้ไวรัสในเครื่องเพราะมันโวยวายยังไม่ผ่านเลยครับ :bored:

chaylek

Re: ถามเรื่องโปรแกรมเร่งความเร็วเน็ตครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 25, 2008, 02:00:54 pm »
ตอนนี้ผมเล่นเน็ตไม่ได้เลย  ส่วนเครื่องที่ไม่ลงsquid เล่นได้ตามปกติ ไม่ทราบว่าต้องแก้ไขอย่างไรรรรร :gbye: