เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: เฮ้อ..งานเข้าเลย.........อีกแค่ 1 ชม ..มันเกิดขึ้นจนได้.. วันเกิดผมคร้าบ...  (อ่าน 7968 ครั้ง)

ออฟไลน์ Admin!

• อยู่ใต้ฟ้าอย่าท้าฝน เกิดเป็นคนอย่าท้ากรรม !
  • admin
  • สัจจะคือคำขาด
    • http://www.siamcafe.net
24 มีนา ..วันเกิดผมปกติผมจะทำอะไรมาแจกทุกๆปีแต่ปีนี้ต้องขอโทษทีครับเพราะว่าตอนนี้ผมมัวแต่เตรียมงาน เรื่องการสอนและก็ งานที่มาแบบ พายุ เลย...ขนาดจะเลี้ยงวันเกิดตัวเองยังไม่มีเวลาเลย ผมขอทำงานที่รับปากลูกค้าไว้ให้เสร็จก่อนก็แล้วกัน

เฮ้อ...........อย่างน้อยก็ยังดีอายุครบ 2 ๛emoticon294: ปีนี้พอดี  ;D  ;D  ;D เกิดวันที่ 24 มีนาคมพอดีเยย...

ไว้เดี๋ยวหาอะไรมาแจก..ทีหลัวนะครับติดไว้ก่อน..ส่วนวันนี้กับพรุ่งนี้ผมขออนุญาติไม่รับโทรศัพย์ 1 วันนะครับสำหรับลูกค้า VIP ...แหะๆ นานๆจะมีโอกาสซักครั้ง..ได้ พักเหนื่อยซักวัน :ก็ยังดี...

อวยพรเกิดให้ผมด้วยนะครับ...แต่ห้ามแซวนะว่า พึ่ง 2x  :c_laugh:  :c_laugh:  :c_laugh:  เชื่อมั้ย ก้ากๆไม่งั้นเคืองตายเลยฮ่าๆ

ขอบคุณคร้าบบบบบบบบบบสำหรับคำอวยพร...อยากได้คำอวยพร..เพื่อเป็นกำลังใจหน่อย เงินทอง..สิ่งของ..ไม่ต้องครับ..สำหรับลูกค้าบางท่าน..ที่จะเอามาให้ผม....ขอบคุณมากๆครับสำหรับหลายๆท่านที่ส่งข้อความส่วนตัวมาอวยพรวันเกิดให้ผม...ขอบคุณมากๆครับ..สิ่งของ..ของอะไม่ต้องเอามาให้ผมนะครับ...แหะๆแค่นี้ก็ซึ้งน้ำใจจน :'(

ขอหยุดพักวันนึงนะครับ วันนี้ผมปวดหัวกับ Luna มาทั้งวันแล้ว แก้ปัญหาให้แทนบริษัท Luna ให้แทนแล้วหละ กำ  :laugh:

ปล.สำหรับลูกค้า. เพชรบุรีซอย 5 Spec เดิมๆไม่แรง...เดิมๆ แถมใช้มาแล้วเกือบ 2 ปี..ไม่ Upgrade Hardware ให้ลูกค้าด้วยครับ.....ค่าใช้จ่าย....สำหรับ Server Global Linux Loadbance 4 Wan 2 ร้านกับ Client 2 ร้านรวม 65 เครื่อง.ผมขอค่าแรงพี่หมีก ( เจ้าของร้าน )   :laugh: ขอแบบไม่แพงนะครับพี่  :)  แค่ก๋วยเตี๋ยวเนื้อ ข้างร้านพี่ 2 ชามเดียวพอนะพี่ :c_laugh: ( จ่ายเงินผมมีเคืองนะเอ้า   ๛emoticon252: )
อีก 2 วัน........ :) แล้วเจอกันครับสำหรับ เพชรบุรี ซอย 5 ร้านลูกค้า...เก่านาน.....มากแล้วที่ไม่ได้เข้าไปดูแลพี่เลยเพราะคอมมันได้เวลาถึงเวลา Upgrade Hardware แล้ว...แต่....อย่าพึ่งเปลี่ยนเลยครับ..เปลืองสตางค์ ๛emoticon54: ::) จัดไปครับ 65 เครื่องวันเดียว เครื่องเดิมๆ ไม่ต้องเพิ่มอะไรไม่ต้องเปลี่ยน hardware อะไรนอกจาก เมาส์คีย์บอรด์พอพี่.....เผอิญว่าลูกน้องไปติดงานต่างจังหวัดกันหมดเยย.. :'(  เตรียมผ้าเช็ดเท้ากันลื่นหน้าร้านไว้ด้วยนะพี่ฮ่าๆ )

ขอไปพักวันนึงนะคร้าบบบบบบบบบบบ

สุดท้ายนี้ผมขอขอบพระคุณ คุณแม่...ที่เป็นที่รักที่สุดในชีวิตของผม...ผ่านหน้าเวปของตัวเองนี่หละ..ถึงแม้คุณแม่จะเล่นเนตไม่เป็นก็เถอะ..ขอบคุณแม่..มากๆครับที่ทำให้ผมได้เกิดมาบนโลกใบนี้....สิ่งที่แม่สอนผมมา..ถึงแม้ว่า...จะแทบไม่ค่อยได้เจอแม่...หรืออยู่กับแม่..เลย..ตั้งแต่เด็กๆ...สิ่งที่แม่ดุว่าผม...และสอนให้ผมรู้จักคำว่าลำบาก....และให้ทำทุกๆอย่างด้วยตัวเอง...ผมเข้าใจแล้วครับว่า...หากว่ามันสบายตั้งแต่เกิดไม่รู้จักคำว่าลำบาก...ผมคงไม่มีวันนี้อย่างแน่นอนครับ

นี่คงเป็นของขวัญล้ำค่าที่สุดที่ผมปราถนาและดีใจที่สุดแล้วครับสำหรับวันเกิดครบรอบ 2 ๛info:

หากมีเวลาว่าง..หลังจากเคลียร์งานที่สุดแสนจะวุ่นวายสุดๆ..ช่วงนี้..จะเข้าไปหาแม่นะครับ...

อยากจะบอกว่ารักแม่นะครับ. ::)

บอม  :'(

goodnet

• บุคคลทั่วไป
ขอให้มีความสุขมาก ๆ เลยครับ

ออฟไลน์ Monster

• Vip Gold ศิษย์ก้นกุฏิ
ขอให้มีความสุขมากๆครับ  :) :)
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ ~<<<SALAPAO>>>~

• สยามคาเฟ่ TeamWork!
  • WwW.SiamCafe.NeT
 [stream=475,325]http://www.pantown.com/data/10170/board4/9-20061018170817.wma [/stream]

ขอให้รวยๆ เอาเงินมาแบ่งพวกผม

ให้หน้าตาดูเด็ก

ให้มีแฟนสวยๆ

ให้อายุยืน

ให้เปิดเวปนานๆ

ออฟไลน์ panumas2

• ลูกสาวป่ะป๋าเอง
ขอให้ กินอิ่ม นอนได้ หัวสมองไหล คิดโปรเจคใหม่ๆได้เรื่อยๆนาคับ  ;)  ;)  ;)  ::)  ::)

ออฟไลน์ devilbaw

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
ขอให้พี่บอม อายุ วันโน สุขัง พลัง มีความสุขมากๆน่ะคาบ  ::)

ออฟไลน์ ChoiN@Rak

• นักเรียนประถม
  • ตามหาความรักมาแสนนาน(แถวทองหล่อ)
ขอให้มีความสุขมากมากคับ เวปนี้ช่วย ผมในการดำเนินกิจการร้านเน็ตได้อย่างราบรื่นมาตลอด
ตั้งแต่มี ragnarok eng แอบเข้ามาดู ได้ความรู้ไปมากมายคับ

supot87

ขอให้สุขภาพแข็งแรงครับ

ออฟไลน์ akenet SKP CM

• To be Administrator
  • นักเรียนมัธยม
    • akenet
เกิดเดือนเดียวกันเลยพี่ วันเกือบตรงกันนะเนี่ย... หุหุหุ   :)

snoopy

สุขภาพแข็งแรงและอยู่กับเราตลอดไปนะครับ  ;)

CD-R

ขอให้มีความสุขมากๆๆๆนะครับคุณบอม :)

poygameza

ขอให้สุขภาพร่างกายแข็งแรงนะครับ

เกิดวันเดียวกันกับผมเลยค๊าบบบ

24 มีนาคม ^^

rayman

ขอให้รวย ๆ ๆ ๆ ยิ่งกว่าเดิม สุขภาพแข็งแรงค๊าบ

hellosunny

กะลังจะมาตั้งกระทู้ HBD เทอพอดี แต่ม่ะทันเทอวะบอม

ม่ะเป็นรัยง้านก้อเอาทู้นี้แระนะ

happy birth day นะบอม มีความสุขเยอะๆ

มีคนดีๆคอยดูแลน่ะ

:-* :-* ให้เอ็มเอาเค้กไปให้แระน่ะ คงเป่าไปแระหละ อิอิ
 :c_laugh: :c_laugh:

ออฟไลน์ cybercomnet

• ขอเป็นแค่น้ำครึ่งแก้วที่เติมเท่าไหร่ก็......ไม่เต็ม
  • ศิษย์ก้นกุฏิ ...ปี.2
ขอให้มความสุขนะครับเงินทองไหลมาเทมาสุขภาพแข็งแรงครับ

mitnaja

ขอบให้พี่มีความสุขกายสุขใจ พบกับสิ่งดีๆในชีวิตทั่งตัวเองและครอบครัวเจริญรุ่งเรือง ขอบคุณเสอมมาที่พี่ได้เสียสละเวลาทุ่มเท ทำเว็บนี้ให้พบประพูดคุย ให้หรือคนที่ไม่รู้ได้รับเรื่องเกี่ยวกับร้านและโปรแกรม ให้ไปในทางที่ดี ขอบคุณอีกครั้งขอตัวไปนอนก่อนนะคับ

ออฟไลน์ TongOnLine

ขอให้ความสุข คิดฝันสิ่งใดขอให้ได้ดังใจหมาย

ออฟไลน์ isra

สุขสันต์วันเกิดครับ เฮง เฮง เฮง

ออฟไลน์ Admin!

• อยู่ใต้ฟ้าอย่าท้าฝน เกิดเป็นคนอย่าท้ากรรม !
  • admin
  • สัจจะคือคำขาด
    • http://www.siamcafe.net
ขอบคุณนะครับ  ::)

ออฟไลน์ Antz!!!

• **
Happyๆๆ ครับรวยเฮงๆๆครับ   เกิดวันเดียวกานครับแต่คนละเดือน  :oแก่ขึ้นไปอีกปี...ปีนึงไวเหมือนโกหกอย่ากจาทำอะไรก็รีบๆๆทำนะ

viboonsak

มีความสุขมากๆนะครับ สุขภาพแข็งแรง แต่เอ๋นึกว่าขึ้นเลข 3 แล้ว หุหุ สงสัยจะเข้าใจผิด  :c_laugh:

wittaya

สุขสันต์ วันเกิดครับ ขอให้มีความสุข สุขภาพแข็งแรง เงินทองไหลมาเทมา :)

Elixir

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ
ขอให้สุขภาพร่างกายแข็งแรงตลอดปีนะครับ

ออฟไลน์ kakalot10

• **
 :c_laugh: สุขสันต์วันเกิดนะครับ  ขอให้มีความสุขมากๆ นะครับ พักผ่อนบ้างนะ สุขภาพก็สำคัญนะครับ  เตรียมงานสอนให้เสร็จเร็วๆ นะครับ เดี๋ยวจะไปเรียน  :)

thevovnoi

ร่ำรวยเงินทอง ความสุขมากมี และที่สำคัญ

ขอให้มีกิ๊กแล้ว แฟนจับไม่ได้  :c_laugh: :c_laugh:

ออฟไลน์ panumas2

• ลูกสาวป่ะป๋าเอง
เฮง รับทรัพย์ คิดสิ่งไหนขอให้สมปรารถนา(ยกเว้นมีเมียน้อย)  สุขภาพแข็งแรงปึ้งปั๋งๆ แฮ้ปปี้ๆ  :-* ::) :-X :D :D :c_laugh: :)

pickball

ขอให้มีความสุขมากๆ นะครับ คุณบอม

ขอบคุณสำหรับการให้ที่คุณบอม มอบให้กับพวกเราเสมอๆ  ;)

kogameonline

อายุยืนหมื่นปีๆ ::)

ออฟไลน์ pusarin

ขอให้รวยๆ และสุขภาพดีตลอดไปนะครับ

ออฟไลน์ D_DG

• มหาลัยรัฐบาล
  • ¶Ùæ ä¶æ áÅéÇ¡éÍá»Å§ÃèÒ§ ÂêÒ¡¡¡¡
    • àÇçºÃÙ»·Õèä»à·ÕèÂÇà¡ÒÐ 555
ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ คุณบอม แก่ขึ้นอีกปีแล้ว อิอิ แล้วจะรู้ว่า
เมื่อตอนเราอายุไม่ถึง 18ปี ก้ออยากให้ ถึงเร็วๆ เช่นบอกว่า 18 แล้ว
แต่พอ ขึ้น 2x แล้วนี่ไม่อยากจะแก่เลย 555+  :D

cyber1234

ขอให้พระคุ้มครองค่ะ :)

ออฟไลน์ qqqqq

• **
HAPPY BIRTH DAY NA KAB คนมีน้ำใจแบบนี้ ขอให้มีคนรักเยอะๆ นะฮะ

Tmaster

ขอให้มีความสุขมากๆ ขอให้รวยจนไม่มีที่จะเก็บเงินละกันครับ

ออฟไลน์ eaksum

• **
ขอให้พี่มีความสุขมากๆๆๆครับ

ออฟไลน์ NoNgNoK

HAPPY BIRTH DAY ครับพี่ บอม รักษาสุภาพด้วยอย่าทำงานเยอะมากครับ พักผ่อนบ้าง แต่อย่าเมามากนะเดี๋ยวติดลม อิๆ  :)

visa

Happy birth day ครับคุณบอม  ขอให้ร่ำรวยทั้งสุขภาพและเงินทองครับผม มีความสุขมากๆครับ  :)

tagon

ขอให้มีความสุขนะครับ   เฮง ๆๆๆๆ  ตลอดปี

I-vam

:c_laugh:  สุขสันต์วันเกิด คับผม