เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่องการแชร์ Wireless แบบออกรหัสคับ  (อ่าน 5635 ครั้ง)

minja

• บุคคลทั่วไป
ถามเรื่องการแชร์ Wireless แบบออกรหัสคับ
« เมื่อ: มีนาคม 28, 2008, 04:41:17 am »
อยากทำแชร์ Wireless แบบ ออกรหัส ถามผู้มีความรู้คับว่า
พอจะมีโปรแกรมทำ หรือ กำหนดเองได้อย่างไร
แล้วถ้ามีโปรแกรม พอจะมีของฟรีให้ใช้ไหมคับ

ขอบคุณล่วงหน้าคับ

jacksmile018

Re: ถามเรื่องการแชร์ Wireless แบบออกรหัสคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 28, 2008, 05:18:23 am »
เข้าไป Config ในตัว WLAN ได้เลยครับ ถ้ารุ่นดีๆหน่อยก็สามารถล็อก MAC Address ได้ด้วยครับ ;D ;D

minja

Re: ถามเรื่องการแชร์ Wireless แบบออกรหัสคับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 28, 2008, 06:22:31 am »
ขอบคุณคับ พี่..
นั้นหมายถึงว่าผมออกรหัสเองได้ แต่Mac address ทำได้กี่เครื่องอ่ะคับ