เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยสอนวิธี ตั้งค่า Modem ให้ connection เองหน่อยคับหรือขอเป็งลิงค์ก็ได้คับ  (อ่าน 5307 ครั้ง)

siri_ttt0123

• บุคคลทั่วไป
ช่วยสอนวิธี ตั้งค่า Modem ให้ connection เองหน่อยคับหรือขอเป็งลิงค์ก็ได้คับ  ผมใช้เน็ต ทรุย โมเดมbillionคับ ขอบคุณคับท่านเทพทั้งหลาย

ออฟไลน์ o2mini111

• ศิษย์ก้นกุฏิ ...ปี.2
ติ๊กถูกที่ Keep Alive: Redial Period   ครับจะต่อเองเมื่อเวลาเน็ตหลุดครับ
Signature cleanned by Admin

ขอบคุณคับสำหับคำแนะนำ แต่ผมหมายถึงว่า เวลานี้ผมจะต่อแลนด์ แต่เน็ตคอนเน็ต ซ้อนกันไม่ได้คับ เห็นมีคนบอกว่า ต้องเซตค่าที่โมเด็ม ให้ คอนเน็ตเองเลยคับ เวลาเปิดคอมก็ใช้งานได้เย3-4เครื่อง ไม่ต้องกด คอนเน็ต คับ พอจะมีคนแนะนำได้บ้างไหมคับ ขอบคุณคับ

มีใครพอแนนนำได้บ้างครับ