เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนขอคำแนะนำในการคกแต่งร้านและ IDEA หน่อยครับ  (อ่าน 3333 ครั้ง)

tanpon

• บุคคลทั่วไป
คิอตอนนี้ผมอยากจะปรับปรุงร้านโดยการตกแต่งใหม่ก็ไม่ค่อยจะมีความชำน่ญและ idea เท่าไร เดี๋ยวนี้เห็นร้านเน็ตที่เปิดใหม่แต่ละร้านดูตกแต่งได้ดีมากครับก็อยากจะทรบว่าถ้าจะตกแต่งประมาณแบบนั้นงบประมาณมันจะเท่าไร แลว พอจะมีแนะนำว่าจะหาผู้รับเหมาทำที่ไหนที่รับทำแล้วราคาไม่ค่อยแพง  หรือเพื่อนๆที่ทำกันใช้งบประมาณกันคนละเท่าไรแล้วทำอะไรบ้างครับ  ที่สำคัญอยากรบกวนจะทราบงบประมาณและรายละเอียดแบบคร่าวๆ ไงก็รบกวนเพื่อนๆเท่านี้อะครับ  ขอบคุณมากครับ

gomopo

Re: รบกวนขอคำแนะนำในการคกแต่งร้านและ IDEA หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 22, 2008, 02:31:09 pm »
ขอบคุณมากๆคับได้ประโยด มากๆ

ผมว่า จะกำลังจะเปิดร้าน

tasan2499

Re: รบกวนขอคำแนะนำในการคกแต่งร้านและ IDEA หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 25, 2008, 08:47:08 pm »
ตาสว่างขึ้นเยอะเลยครับเข้าใจผิดมานานคราวนี้ล่ะ555555+

k_onn7

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 25, 2008, 09:18:05 pm »
อยากรู้เหมือนกันครับ :sob: :sob:

rat23

Re: รบกวนขอคำแนะนำในการคกแต่งร้านและ IDEA หน่
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 26, 2008, 01:17:33 am »
รบกวนขอรูปถ่ายร้านแบบคร่าวๆๆ หน่อย ครับ :shy: