เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ลิขสิทธิ์ DotA-warcraff III  (อ่าน 2467 ครั้ง)

ออฟไลน์ สันตินันท์

• ศิษย์ก้นกุฏิ ...ปี.2
ลิขสิทธิ์ DotA-warcraff III
« เมื่อ: ตุลาคม 01, 2008, 01:32:10 am »
เมื่อวาน นั่งๆอยู่ในร้าน มีsale ของ Asiasoft เอาใบปลิว ลิขสิทธิ์ warcraff
มาแจกบอกว่า บริษัทจะเร่งจับ เพราะเกือบทุกร้านมี dotA แต่ ไม่ยอมซื้อ
ลิขสิทธิ์จาก Asiasoft เครืองละ 800 บาท

เอ้าร้านไหนลูกค้าเล่นเยอะ ก็จัดแจงเตรียมงานเข้านะครับ
เพราะ Sale ที่ไปหานี่ละครับ จะเป็นคนนำจับก็จะตรวจจับ
ตามรายชื่อสมาชิก @cafe ก่อนคับ มีที่อยู่ในมือเรียบร้อย ไม่ซื้อเกมส์ออฟไลน์ด้วย
เค้าก็จะไปหาก่อน...

ก็ลองๆดูนะครับถ้าในร้านมีคนเล่นเยอะก็ซื้อกันไป แต่ถ้าไม่เยอะ
ก็ถอดออก เพราะ 800 ต่อเครื่องก็ไม่ใช่น้อยๆ รอต้นปีหน้า
Dark life มาเกมส์แนวเดียวกันครับ ไม่มีค่าลิขสิทธ์

.... :yes:
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ SayHi.Net กาญจนบุรี

• ร้อยทัพหมื่นอาชา มิอาจต้านเชิงยุทธ
  • ศิษย์ก้นกุฏิ ...ปี.2
Re: ลิขสิทธิ์ DotA-warcraff III
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2008, 03:35:36 am »
แปลกเนอะ คนไทย  :nvm:
Signature cleanned by Admin