เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

โพลล์

อยากทราบวิธีกำจัดไวรัสเสียงภาษาจีน

ไวรัสตัวนี้มาจากเวบไหนคะ
0 (0%)
ช่วยบอกวิธีกำจัดมันให้สิ้นซากด้วยค่ะ
0 (0%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 0

ผู้เขียน หัวข้อ: เสียงภาษาจีน ไม่ทราบว่าสปายแวร์หรือไวรัส ใครรู้ช่วยบอกด้วยนะคะ  (อ่าน 2875 ครั้ง)

ออฟไลน์ maymaew

• นักเรียนประถม
เครื่องที่ร้านอยู่ดีๆ ก้อมีเสียงคนพูดภาษาจีน ใช้XoftSpySEฆ่าแล้วก้อไม่หายทำยังไงดีคะ  มันทำให้เครื่องช้าด้วยนะ  เล่นเกมส์ก้อแร็ก  ตอนนี้ลามมาที่เครื่องแม่แล้ว  ใครรู้วิธีกำจัดมัน  ช่วยบอกด้วยนะคะ  ขอบคุณมากค่ะ[/b]
Signature cleanned by Admin