เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: พี่บอมคับ ช่วยทีร้านผมเข้าเกม Titan Online ไม่ได้คับ  (อ่าน 4890 ครั้ง)

ออฟไลน์ conankuza

• มือใหม่
  • *
พี่บอมคับ กอล์ฟเองนะคับ ที่อยู่สวนผักอ่ะคับ
พอดีโทสับผมหาย เบอร์พี่ก้อเลยหายไป
พอดีผมจะถามพี่ว่า เกม Darkstory Online มันเปลี่ยนเป็นเกม Titan Online
แล้วที่ร้านลงตัวเกมใหม่ แต่มันเข้าเล่นไม่ได้อ่ะคับ พี่ช่วยผมทีนะคับ
พอดีแฟนผมจะเล่นเกมนี้อ่ะคับ
ขอบคุณมากคับ

ปล. ขอเบอร์โทร พี่หน่อยจิคับ มันหายไปแล้ว ^^
Signature cleanned by Admin