เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: โดนไวรัสพวกนี้ต้องแก้ยังไงดีครับช่วยทีครับ  (อ่าน 3170 ครั้ง)

maher

• บุคคลทั่วไป
คือมันเปลี่ยนข้อมูลในDrive:D ไปเป็น 280kb ทุกไฟล์ในDrive:D เลยครับ งานต่างๆผมหายหมดเลย
เพราะปกติก็เอาไว้ใน Drive:D เอาanti virus มาใช้หมดทุกอันล่ะก็ไม่เห็นได้ผล  มันมีทางแก้ไหมครับ

แล้วจะกู้ข้อมูลที่โดนไวรัสเล่นงานได้ไหมครับ ช่วยผมทีครับ

dr.counter

• บุคคลทั่วไป
Re: โดนไวรัสพวกนี้ต้องแก้ยังไงดีครับช่วยทีครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2009, 06:24:31 am »
ใช้ Nod32ดูนะ  สุดยอดมากนะโปรแกรมตัวนี้