เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: Left4Dead ใครเป็นเจ้าของลิขสิทธิ์คับ อย่างลงที่ร้านคับ  (อ่าน 3187 ครั้ง)

ออฟไลน์ hey!

• นักเรียนมัธยม
พี่ๆ เพื่อนๆ คับ อยากลงเกมส์ left4Dead แต่หาเจ้าของลิขสิทธิ์ไม่เจอง่ะคับ ใช่ ea หรือเปล่าคับ เด็ก ๆ ถามกันเยอะเลยคับ
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ DT CAFE (Danmakhamtia.com) กาญจนบุรี

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
EA 100%

ขอบคุญคับ

pick

• บุคคลทั่วไป
EA ครับ
แต่เข้าในไทยเนี่ย ไม่แน่ว่าจะต้องผ่าน Asiasoft หรือเปล่านะครับ
เพราะมีระบบ Valve Cyber Cafe ด้วยหน่ะครับ

ใครมีข้อมูลมากกว่านี้ช่วยมาบอกกันหน่อยนะครับ ^_^

ออฟไลน์ barton

• นักเรียนประถม
นี เลย  www.cybergame-thailand.com  มีลิขสิทธิ์แล้ว ครับ ระวัง ด้วย   :010:

pavarass

• บุคคลทั่วไป
Re: Left4Dead ใครเป็นเจ้าของลิขสิทธิ์คับ อย่างลงท&#
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2009, 06:27:27 pm »
ที่สำคัญเครื่องต้องแรง กาดจอต้องเทพนิดนึงนะครับ ได้ข่าวว่าขั้นต่ำก็7600+

ขอบคุญคับ