บทความอัพเดทในเว็บ ขออนุญาตอัพเดทช่องทาง https://fb.com/siamcafefan

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามใครไม่ได้เลย user pw เข้าทาง WinSCP  (อ่าน 3054 ครั้ง)

ออฟไลน์ pongnakrab

• VIP Group
ถามใครไม่ได้เลย user pw เข้าทาง WinSCP
« เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2009, 04:45:24 am »
ผมต้องการเพิ่มเกมส์ลงสายเกมส์ ผมเข้าใจถูกเปล่าครับว่ามันต้อง remote ผ่าน WinSCP ผมทำ server กับ siamcafe ไม่รู้ว่ามันใช้ user pw อะไรครับ

มีใครพอตอบได้ช่วยผมที อันนี้เห็นทีผมคงช่วยตัวเองไม่ไหวแล้วครับ

ขอบคุณไว้ก่อนละกัน เพราะเงียบเหลือเกิน
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ pusarin

• Vip Gold ศิษย์ก้นกุฏิ
Re: ถามใครไม่ได้เลย user pw เข้าทาง WinSCP
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2009, 05:40:31 am »
ตอนแรก คุณตั้งไว้ว่า อะไรก็ใช้อันนั้นแหละครับ

ออฟไลน์ pongnakrab

• VIP Group
Re: ถามใครไม่ได้เลย user pw เข้าทาง WinSCP
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2009, 06:20:39 am »
ผมให้ siamcafe ทำ server ให้นี่สิครับ เลยต้องการคำตอบ

ขอบคุณที่ช่วยตอบครับ